Je, mwanamke anaweza kupata saratani ya tezi dume? (Prostate cancer)

Je, seli za kansa ya tezi dume huweza kuambukizwa kwenda mwili mwanamke kwa kupitia shahawa?

Β Ni kweli mwanamke anaweza kupata seli za tezi dume kwa kujamiiana! Kulingana na wataalamu wa saratani, mara tu seli za kansa za mtu zinapochukuliwa ndani ya mwanadamu mwingine, zinaangamizwa

Tupe support yako kwa kulike page zetu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.