Unapiga mswaki kila siku lakini bado kinywa chako kinatoa harufu mbaya,shida ni nini?

Unapiga mswaki kila siku na bado kinywa chako kinatoa harufu mbaya? Unajua sababu inaweza kuwa nini? Zifuatazo ni sababu za kuendelea kutokwa na harufu mbaya mdomoni hata baada ya kupiga mswaki.
kupiga mswaki vizuri kunazuia harufu mbaya ya kinywa.
  • Yawezekana kuna maeneo mswaki haufiki kusafisha
  • Una meno yaliyotoboka.

ugaga kwenye meno

•Unatumia sana vyakula vyenye viungo vingi kama vitunguu swaumu •Maambukizi kwenye sehemu ya juu ya mfumo wa upumuaji •Matatizo kwenye mfumo wa chakula

Sasa ufanyaje?

Jifunze njia nzuri ya kupiga mswaki …link Safisha ulimi wako vizuri kila unapopiga mswaki Nenda kliniki ya meno kuziba meno yaliyotoboka na kusafisha meno Fika hospitali ili kupata ushauri..

4 thoughts on “Unapiga mswaki kila siku lakini bado kinywa chako kinatoa harufu mbaya,shida ni nini?

Leave a Reply

Your email address will not be published.

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Privacy Preference Center